Faculty of Environmental Management

Administration

ผู้บริหาร คณะการจัดการสิ่งแวดล้อม

AjBanjong Assoc. Prof. Dr. Banchong Witthayawirasak :
Dean
รศ.ดร. บรรจง วิทยวีรศักดิ์
คณบดี

 E-mail : banjong.v@psu.ac.th
 Tel : +66(0) 7428 6849 / 6800
* Dean’s calendar for appointment
AjChaiwat Dr. Chaiwat Rongsayamanont :
Associate Dean of Administrative Affairs
ดร. ไชยวัฒน์ รงค์สยามานนท์
รองคณบดีฝ่ายบริหาร

 E-mail : chaiwat.r@psu.ac.th
 Tel : +66(0) 7428 6837 / 6839
AjKua-anan Asst. Prof. Dr. Kua-anan Techato :
Associate Dean of Research Affairs and Academic Services
Chairperson of Sustainable Energy Management Ph.D. & Master Programs
ผศ.ดร. เกื้ออนันต์ เตชะโต
รองคณบดีฝ่ายวิจัยและบริการวิชาการ
ประธานกรรมการบริหารหลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัฑิต และ
วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการพลังงานอย่างยิ่งยืน
 cv
 E-mail : kuaanan.t@psu.ac.th
 Tel : +66(0) 7428 6843
* Calendar for appointment
AjWarangkana Dr. Warangkana Jutidamrongphan :
Associate Dean of Corporate Communication
ดร. วรางคณา จุติดำรงค์พันธ์
รองคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กร
 cv
 E-mail : warangkana.j@psu.ac.th
 Tel : +66(0) 7428 6844
AjOramas4 Asst. Prof. Dr. Oramas Suttinun :
Chairperson, Department of Environmental Management
ผศ. ดร. อรมาศ สุทธินุ่น
หัวหน้าสาขาวิชาการจัดการสิ่งแวดล้อม
 Oramas CV updated 14 Nov 2016
 E-mail : oramas.s@psu.ac.th
 Tel : +66(0) 7428 6829
AjChanisada Asst. Prof. Dr. Chanisada Choosuk
Chairperson of Environmental Management, PhD Program
ผศ.ดร. ชนิษฎา ชูสุข
ประธานกรรมการบริหารหลักสูตรดุษฎีบัณฑิต
สาขาวิชาการจัดการสิ่งแวดล้อม

 E-mail : chanisada.c@psu.ac.th
 Tel : +66(0) 7428 6832
AjPanalee4 Assoc. Prof. Dr. Panalee Chevakidagarn :
Chairperson of Environmental Management, Master Program
รศ.ดร. พนาลี ชีวกิดาการ
ประธานกรรมการบริหารหลักสูตรมหาบัณฑิต
สาขาวิชาการจัดการสิ่งแวดล้อม
 cv
 E-mail : panalee.c@psu.ac.th
 Tel : +66(0) 7428 6801
AjParichart Assoc. Prof. Dr. Parichart Visuthismajarn :
Chairperson of Community Ecotourism Management Master Program
รศ.ดร. ปาริชาติ วิสุทธิสมาจาร
ประธานกรรมการบริหารหลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต
สาขาวิชาการท่องเที่ยวเชิงนิเวศชุมชน

 E-mail : parichart.v@psu.ac.th
 Tel : +66(0) 7428 6884 / 6833
DrSutineeSinutok Dr. Sutinee Sinutok
ดร. สุธินี สินุธก
ประธานกรรมการบริหารหลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต
สาขาวิชาสิ่งแวดล้อมระบบโลก
 cv
 E-mail : ssutinee@gmail.com
 Tel : +66(0) 7428 6847
AjNoparat Assoc. Prof. Dr. Noparat Bamroongrugsa
Head of GEO-Informatics Research Center for Natural Resource and Environment
รศ.ดร. นพรัตน์ บำรุงรักษ์
รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าสถานวิจัยสารสนเทศภูมิศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
 CV-Eng  CV-Thai
 E-mail : noparat.b@psu.ac.th
 Tel : +66(0) 7428 6825